CHIA SẺ VỀ CÁCH PHÒNG NGỪA VÀ ỨNG PHÓ VỚI BẠO LỰC GIỚI TẠI CÂU LẠC BỘ JUPVIEC.VN
Trong buổi sinh hoạt Câu lạc bộ Lao động Giúp việc gia đình của công ty Jupviec.vn quý 1 năm 2021 tổ chức ngày 7/3/2021, các thành viên đã...
Trong buổi sinh hoạt Câu lạc bộ Lao động Giúp việc gia đình (CLB LĐGVGĐ) quý 4 năm 2020 tổ chức ngày 16/11/202, các thành viên đã trao đổi hai chủ đề: “Phòng ngừa, ứng phó với xâm tại tình dục trẻ em” và “Phòng ngừa, ứng phó với quấy rối tình dục tại nơi làm việc”. Đây là những chủ đề quan trọng liên quan trực tiếp đến công việc giúp việc gia đình của các chị khi môi trường làm việc khép kín trong các hộ gia đình. Qua trao đổi và thực hành các tình huống cụ thể, các chị có thêm kiến thức và kỹ năng phòng ngừa và ứng phó với quấy rối tình dục tại nơi làm việc và xâm hại tình dục trẻ em.
Tại buổi sinh hoạt, CLB đã tổng kết năm 2020, tuyên dương và trao quà cho 10 cá nhân xuất sắc trong công việc và tham gia tích cực vào các hoạt động của câu lạc bộ. CLB cũng thông qua kế hoạch hoạt động năm 2021, tập trung vào việc nâng cao kiến thức và kỹ năng nghề để các thành viên trở thành những lao động giúp việc gia đình chuyên nghiệp.
Trong buổi sinh hoạt Câu lạc bộ Lao động Giúp việc gia đình của công ty Jupviec.vn quý 1 năm 2021 tổ chức ngày 7/3/2021, các thành viên đã...
TÔI HẠNH PHÚC VỚI NGHỀ GIÚP VIỆC GIA ĐÌNH Cao Thị Nga – CLB LĐGVGĐ phường Nghĩa Tân Tôi sinh ra và lớn lên tại làng quê Vân Phúc ven...
Thái Thị Nhân – GVGĐ CLB phường Phố Huế Mùa xuân năm 1998, tôi rất may mắn được gặp lại người bạn thân thời sinh viên của mình. Tôi...
Kể từ khi xuất hiện của cuộc cách mạng công nghiệp đầu tiên ở nước Anh vào cuối thế kỷ 18, đầu thế kỷ 19. Thế giới đã được...
Năm cô gái giỏi giang tài năng nha